Zamora Barinas
0 : 0
Atletico Barinas
Theo bạn thì trận này tài hay xỉu?
Theo bạn thì trận này đội nào sẽ thắng?
Chọn nhà cái
Châu Á
Châu Âu
Tài xỉu
Phạt góc
Hiệp 1
FT
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
-
SỚM
FT
Phạt góc
SỚM
FT
-
-
-
-
-
-
Châu Á
| SỚM | - | - | - |
| FT | - | - | - |
Châu Âu
| SỚM | - | - | - |
| FT | - | - | - |
Tài xỉu
| SỚM | - | - | - |
| FT | - | - | - |
Phạt góc
| SỚM | - | - | - |
| FT | - | - | - |
Phát sóng trực tiếp Zamora Barinas vs Atletico Barinas vào lúc 03:00, ngày 09/07
Venezuela CupMô phỏng trận đấu
Top nhà cái
Top nhà cái
Bình Luận
Đường link xem trực tuyến trận đấu Zamora Barinas vs Atletico Barinas chuẩn nhất.
Tường thuật trận đấu Zamora Barinas vs Atletico Barinas miễn phí hôm nay.
Xem ngay Zamora Barinas vs Atletico Barinas trên Xoilac TV Offical với đường tốc độ cao.
Địa chỉ xem trận đấu Zamora Barinas vs Atletico Barinas ở đâu?
Cập nhật Acestream, Link sopcast Zamora Barinas vs Atletico Barinas full HD.
Thông tin sơ đồ, dữ liệu đội bóng, đội hình xuất phát, link trực tiếp sẽ được cập nhật sớm trước 15 phút.